80 mubashara
Cheza Mtandaoni
HarakaDakika 10 (Rapid) inapatikana kwa mechi za haraka mtandaoni:
Orodha ya 8×8Chumba / Maalum

Karibu Kwenye TzDraft
Dakika 10 (Rapid) inapatikana kwa mechi za haraka mtandaoni:
Tengeneza akaunti ya bure kupima uwezo wako, kupanda kwenye msimamo wa Tanzania, na kupata beji rasmi.
Tengeneza akaunti ya bure kupima uwezo wako, kupanda kwenye msimamo wa Tanzania, na kupata beji rasmi.
Pata alama za Elo na uingie kwenye 100 bora Tanzania
Kuanzia mwanzo hadi mbinu za wachezaji wakuu wa Tanzania
Fahamu sheria halisi za Tanzania: kula lazima na uwezo wa kete dume
Shiriki ligi za zawadi na jamii ya wachezaji wa Drafti nchini
Tazama mechi za moja kwa moja na chambua michezo ya wakuu